ao

hertz-hvitur_grunnur

jako

rafdis-logo

Leikir og úrslit

Úrslitarkeppni Fyrirtækjadeildarinnar 2011

Verðlaunaafhending Fyrirtækjadeildarinnar verður fimmtudaginn 8. desember og hefst kl. 22:00 á 2. hæð í íR-heimili. Veitingasalan verður opin frá 21:00 fyrir liðin sem spila um 3. sætið. Veitt verða verðlaun fyrir 1. sæti í Afturrúðu-, framrúðu og Fyrirtækjabikar auk þess sem veitt verða tvenn mætingarverðlaun.
Við hvetjum öll lið til að mæta í salinn og allir stuðningsaðilar velkomnir.

Úrslitarkeppni Fyrirtækjadeildarinnar
20:00 Völlur 1 08.des 3. sæti Fyrirtækjabikars DHL - Ísl. Gámafél.  
20:00 Völlur 2 08.des 3. sæti Framrúðubikars Aktavis - Ásm og Grettir  
20:00 Völlur 3 08.des 3. sæti Afturrúðubikars Verkís - Innnes  
20:50 Völlur 1 08.des Úrslit Fyrirtækjabikars Bananar - Síminn  
20:50 Völlur 2 08.des Úrslit Framrúðubikars Nova - HB Grandi  
20:50 Völlur 3 08.des Úrslit Afturrúðubikars 66° norður - TM  





Undanúrslit 3ja riðla keppna
20:00 Völlur 1 01.des 66°norður (9) - Verkís (12) 4-3
20:00 Völlur 2 01.des Innnes (10) - TM (11) 3-5
20:00 Völlur 3 01.des Nova (6) - Actavis (9) 7-5
20:50 Völlur 1 01.des Ásm og Grettir (7) - HB Grandi (8) 4-7
20:50 Völlur 2 01.des DHL (1) - Bananar (4) 2-6
20:50 Völlur 3 01.des Síminn (2) - Ísl Gámafél (3) 5-4



Staða í deildinni:

11. umferð







Fyrirtæki Leikir Unnir Jafntefli Tap Mörk Mörk Net Stig
DHL 11 9 0 2 69 -26 43 27
Síminn  11 8 0 3 84 -42 42 24
Ísl. Gámafél. 11 8 0 3 61 -27 34 24
Bananar 11 7 3 1 63 -32 31 24
Nova 11 6 0 5 58 -43 15 18
Ásm. og Grett 11 6 0 5 32 -41 -9 18
HB Grandi 11 5 2 4 56 -44 12 17
Actavis 11 4 2 5 41 -56 -15 14
66°norður 11 3 2 6 50 -51 -1 11
Innnes 11 3 0 8 41 -82 -41 9
TM 11 2 1 8 28 -61 -33 7
Verkís 11 0 0 11 19 -94 -75 0


Úrslit úr leikjum



Dags. 1. Umferð Úrslit
19:30 Völlur 1 15.sep TM - Verkís 5-1
19:30 Völlur 2 15.sep Bananar - Innnes 7-4
20:20 Völlur 1 15.sep DHL - HB Grandi 6-0
20:20 Völlur 2 15.sep 66° Norður - Ásm og Grettir 2-4
21:10 Völlur 1 15.sep Síminn - Actavis 6-4
21:10 Völlur 2 15.sep Ísl Gámafél - Nova 6-2



2. Umferð Úrslit
19:30 Völlur 1 22.sep Ásm og Grettir - Síminn 4-8
19:30 Völlur 2 22.sep HB Grandi - 66° Norður 8-5
20:20 Völlur 1 22.sep Innnes - DHL 1-14
20:20 Völlur 2 22.sep Nova - Actavis 12-4
21:10 Völlur 1 22.sep Ísl Gámafél - TM 7-1
21:10 Völlur 2 22.sep Verkís - Bananar 2-4



3. Umferð Úrslit
19:30 Völlur 1 29.sep Bananar - Ísl Gámafél 7-4
19:30 Völlur 2 29.sep DHL - Verkís 6-1
20:20 Völlur 1 29.sep TM - Nova 0-5
20:20 Völlur 2 29.sep Síminn - HB Grandi 5-8
21:10 Völlur 1 29.sep Actavis - Ásm og Grettir 2-0
21:10 Völlur 2 29.sep 66° Norður - Innnes 8-3



4. Umferð Úrslit
19:30 Völlur 1 06.okt HB Grandi - Actavis 4-4
19:30 Völlur 2 06.okt Innnes - Síminn 5-18
20:20 Völlur 1 06.okt Verkís - 66° Norður 2-10
20:20 Völlur 2 06.okt Ísl Gámafél - DHL 3-2
21:10 Völlur 1 06.okt TM - Bananar 3-3
21:10 Völlur 2 06.okt Nova - Ásm og Grettir 6-1



5. Umferð Úrslit
20:00 Völlur 1 13.okt 66° Norður - Ísl Gámafél  2-3
20:00 Völlur 2 13.okt Bananar - Nova  2-3
20:00 Völlur 3 13.okt Síminn - Verkís  13-6
20:50 Völlur 1 13.okt Actavis - Innnes  7-5
20:50 Völlur 2 13.okt Ásm og Grettir - HB Grandi  5-2
20:50 Völlur 3 13.okt DHL - TM  9-2



6. Umferð Úrslit
20:00 Völlur 1 20.okt Innnes - Ásm og Grettir 0-7
20:00 Völlur 2 20.okt Verkís - Actavis  1-7
20:00 Völlur 3 20.okt Ísl Gámafél - Síminn 5-8
20:50 Völlur 1 20.okt TM - 66° Norður  2-7
20:50 Völlur 2 20.okt Bananar - DHL  13-5
20:50 Völlur 3 20.okt Nova - HB Grandi  3-6



7. Umferð Úrslit
20:00 Völlur 1 27.okt Ásm og Grettir
- Verkís
3-2
20:00 Völlur 2 27.okt HB Grandi - Innnes  3-4
20:00 Völlur 3 27.okt Actavis - Ísl Gámafél  3-8
20:50 Völlur 1 27.okt DHL
- Nova
 2-1
20:50 Völlur 2 27.okt Síminn - TM  3-0
20:50 Völlur 3 27.okt 66° Norður - Bananar  3-3



8. Umferð Úrslit
20:00 Völlur 1 3. nov DHL
- 66°Norður  8-3
20:00 Völlur 2 3. nov Ísl Gámafél - Ásm og Grettir  1-2
20:00 Völlur 3 3. nov TM - Actavis  3-6
20:50 Völlur 1 3. nov Bananar - Síminn  4-2
20:50 Völlur 2 3. nov Verkís - HB Grandi  2-11
20:50 Völlur 3 3. nov Nova - Innnes 5-7 



9. Umferð Úrslit
20:00 Völlur 1 10. nov Síminn - DHL  3-4
20:00 Völlur 2 10. nov Actavis - Bananar  1-11
20:00 Völlur 3 10. nov Ásm og Grettir - TM  3-2
20:50 Völlur 1 10. nov Innnes - Verkís  4-2
20:50 Völlur 2 10. nov HB Grandi - Ísl Gámafél  0-4
20:50 Völlur 3 10. nov 66° Norður - Nova  5-7



10. Umferð Úrslit
20:00 Völlur 1 17. nov Nova - Verkís  0-13
20:00 Völlur 2 17. nov TM - HB Grandi  3-11
20:00 Völlur 3 17. nov Bananar - Ásm og Grettir  6-2
20:50 Völlur 1 17. nov DHL - Actavis 3-0
20:50 Völlur 2 17. nov 66° Norður - Síminn  1-8
20:50 Völlur 3 17. nov Ísl Gámafél - Innnes  4-2



11. Umferð Úrslit
20:00 Völlur 1 24. nov Actavis - 66° Norður 3-3
20:00 Völlur 2 24. nov Ásm og Grettir - DHL  1-10
20:00 Völlur 3 24. nov HB Grandi - Bananar  3-3
20:50 Völlur 1 24. nov Innnes - TM  6-7
20:50 Völlur 2 24. nov Verkís - Ísl Gámafél  0-16
20:50 Völlur 3 24. nov Síminn - Nova  8-3



Undanúrslit 3ja riðla keppna Úrslit
20:00 Völlur 1 01.des 66°norður (9)
- Verkís (12)
 
20:00 Völlur 2 01.des Innnes (10)
- TM (11)
 
20:00 Völlur 3 01.des Nova (5)
- Actavis (8)
 
20:50 Völlur 1 01.des Ásm. og Gr.(6)
- HB Grandi (7)
 
20:50 Völlur 2 01.des DHL (1)
- Bananar (4)  
20:50 Völlur 3 01.des Síminn (2)
- Ísl. gámaf. (3)
 



Úrslit  Úrslit
20:00 Völlur 1 08.des 3. sæti Fyrirtækjabikars  
20:00 Völlur 2 08.des 3. sæti Framrúðubikars  
20:00 Völlur 3 08.des 3. sæti Afturrúðubikars  
20:50 Völlur 1 08.des Úrslit Fyrirtækjabikars  
20:50 Völlur 2 08.des Úrslit Framrúðubikars  
20:50 Völlur 3 08.des Úrslit Afturrúðubikars