Landsbankinn

atlas

Hreysti

Leiksport

Hagabakarí

World Class

Gáski

Nings

jako

Karlar

Utanhúss

Sprett- og grindahlaup
Boðhlaup
Lengri hlaup
Stökk
Köst
Fjölþrautir
100m 4x100m 800m
Hástökk Kringlukast Tugþraut
110m gr.
4x400m 1500m
Langstökk Kúluvarp Sjöþraut
200m 1000m
3000m
Stangarstökk Sleggjukast Fimmtarþraut
400m

3000m hindrunarhlaup
Þrístökk Spjótkast
400m gr.

5000m




10000m




Maraþon



Innanhúss

Sprett- og grindahlaup
Boðhlaup
Lengri hlaup
Stökk
Köst
Fjölþrautir
60m
4x200m
800m
Hástökk Kúluvarp
Sjöþraut
60m gr.
4x400m
1500m
Langstökk   Fimmtarþraut
200m   3000m
Stangarstökk    
400m   5000m
Þrístökk
   

100m

Flokkur
Nafn
Fæðingaár
Árangur
Vindur (m/s)
Ár
Karlaflokkur
         






















































Ungkarlaflokkur
         












Unglingaflokkur
         












Drengjaflokkur
         












Sveinaflokkur
         












Piltaflokkur

















Strákaflokkur


















110m grindahlaup

Flokkur
Hæð (cm)
Nafn
Fæðingaár
Árangur
Vindur (m/s)
Ár
Karlaflokkur

         































































Ungkarlaflokkur

         














Unglingaflokkur

         














Drengjaflokkur

         














Sveinaflokkur

         














Piltaflokkur




















Strákaflokkur





















200m

Flokkur
Nafn
Fæðingaár
Árangur
Vindur (m/s)
Ár
Karlaflokkur
         






















































Ungkarlaflokkur
         












Unglingaflokkur
         












Drengjaflokkur
         












Sveinaflokkur
         












Piltaflokkur

















Strákaflokkur


















400m

Flokkur
Nafn
Fæðingaár
Árangur
Ár
Karlaflokkur
       













































Ungkarlaflokkur
       










Unglingaflokkur
       










Drengjaflokkur
       










Sveinaflokkur
       










Piltaflokkur














Strákaflokkur
















400m grindahlaup

Flokkur
Hæð (cm)
Nafn
Fæðingaár
Árangur
Ár
Karlaflokkur

       






















































Ungkarlaflokkur

       












Unglingaflokkur

       












Drengjaflokkur

       












Sveinaflokkur

       












Piltaflokkur

















Strákaflokkur

















4x100m boðhlaup

Flokkur
Nafn
Fæðingaár
Árangur
Ár
Karlaflokkur
       













































Ungkarlaflokkur
       










Unglingaflokkur
       










Drengjaflokkur
       










Sveinaflokkur
       










Piltaflokkur














Strákaflokkur















4x400m boðhlaup

Flokkur
Nafn
Fæðingaár
Árangur
Ár
Karlaflokkur
       













































Ungkarlaflokkur
       










Unglingaflokkur
       










Drengjaflokkur
       










Sveinaflokkur
       










Piltaflokkur














Strákaflokkur















1000m boðhlaup

Flokkur
Nafn
Fæðingaár
Árangur
Ár
Karlaflokkur
       













































Ungkarlaflokkur
       










Unglingaflokkur
       










Drengjaflokkur
       










Sveinaflokkur
       










Piltaflokkur














Strákaflokkur















800m

Flokkur
Nafn
Fæðingaár
Árangur
Ár
Karlaflokkur
       













































Ungkarlaflokkur
       










Unglingaflokkur
       










Drengjaflokkur
       










Sveinaflokkur
       










Piltaflokkur














Strákaflokkur















1500m

Flokkur
Nafn
Fæðingaár
Árangur
Ár
Karlaflokkur
       













































Ungkarlaflokkur
       










Unglingaflokkur
       










Drengjaflokkur
       










Sveinaflokkur
       










Piltaflokkur














Strákaflokkur















3000m

Flokkur
Nafn
Fæðingaár
Árangur
Ár
Karlaflokkur
       













































Ungkarlaflokkur
       










Unglingaflokkur
       










Drengjaflokkur
       










Sveinaflokkur
       










Piltaflokkur














Strákaflokkur















3000m hindrunarhlaup

Flokkur
Nafn
Fæðingaár
Árangur
Ár
Karlaflokkur
       













































Ungkarlaflokkur
       










Unglingaflokkur
       










Drengjaflokkur
       










Sveinaflokkur
       










Piltaflokkur














Strákaflokkur















5000m

Flokkur
Nafn
Fæðingaár
Árangur
Ár
Karlaflokkur
       













































Ungkarlaflokkur
       










Unglingaflokkur
       










Drengjaflokkur
       










Sveinaflokkur
       










Piltaflokkur














Strákaflokkur















10000m

Flokkur
Nafn
Fæðingaár
Árangur
Ár
Karlaflokkur
       













































Ungkarlaflokkur
       










Unglingaflokkur
       










Drengjaflokkur
       










Sveinaflokkur
       










Piltaflokkur














Strákaflokkur















Maraþon

Flokkur
Nafn
Fæðingaár
Árangur
Ár
Karlaflokkur
       













































Ungkarlaflokkur
       










Unglingaflokkur
       










Drengjaflokkur
       










Sveinaflokkur
       










Piltaflokkur














Strákaflokkur















Stangarstökk

Flokkur
Nafn
Fæðingarár
Árangur (m)
Ár
Karlaflokkur
Gísli Sigurðsson
1959
4,80
1985

Kristján Gissurarson
1953
4,75
1993

Sverrir Guðmundsson
1973
4,60
2004

Valbjörn Þorláksson
1934
4,50
1961

Þorsteinn Reynir Þórsson
1960
4,35
1985

Þorsteinn Magnússon
1962
4,30
1982

Einar Daði Lárusson
1990
4,30
2009

Stefán Árni Hafsteinsson
1991
4,30
2009

Börkur Smári Kristinsson
1990
4,25
2008

Elías Sveinsson
1952
4,22
1985
Ungkarlaflokkur
Sigurður Magnússon
1962
4,20
1983

Elías Sveinsson
1952
4,10
1974

Þráinn Hafsteinsson
1957
4,00
1989
Unglingaflokkur
Sigurður Magnússon
1962
4,30
1982

Einar Daði Lárusson
1990
4,30
2009

Börkur Smári Kristinsson
1990
4,00
2009
Drengjaflokkur
Stefán Árni Hafsteinsson 1991
4,30
2009

Börkur Smári Kristinsson 1990
4,25
2008

Ásgeir Þór Eiríksson
1959
3,86
1977
Sveinaflokkur
Stefán Árni Hafsteinsson 1991
3,84
2007

Brynjar Gunnarsson
1989
3,47
2005

Sigurður Kristjánsson
1955
3,37
1971
Piltaflokkur
Leó Gunnar Viðarsson
1994
2,47
2008

Einar Daði Lárusson
1990
2,42
2004

Vilhjálmur Atlason
1988
2,36
2002
Strákaflokkur
Helgi Björnsson
1990
2,03
2002

Aðalsteinn Kjartansson
1990
1,55
2002

Kringlukast

Flokkur
Þyngd
Nafn
Fæðingarár
Árangur (m)
Ár
Karlaflokkur
2,0 Kg Erlendur Valdimarsson
1947
64,32
1974


Óskar Jakobsson
1955
63,24
1980


Eggert Bogason
1960
59,62
1989


Unnar Garðarsson
1962
55,06
1991


Helgi Þór Helgason
1956
53,74
1994


Þráinn Hafsteinsson
1957
52,90
1981


Pétur Guðmundsson
1962
50,30
2008


Þorsteinn Löve
1923
50,28
1959


Þorsteinn Þórsson
1960
49,72
1988


Ingi Guðni Garðarson
1990
49,17
2010
Ungkarlaflokkur
2,0 Kg Óskar Jakobsson
1955
58,98
1977


Erlendur Valdimarsson
1947
55,77
1969


Ingi Guðni Garðarson 1990
49,17
2010
Unglingaflokkur
2,0 Kg Óskar Jakobsson
1955
54,44
1975


Erlendur Valdimarsson
1947
44,50
1967


Elías Sveinsson
1952
44,38
1972
Drengjaflokkur
1,5 Kg Óskar Jakobsson
1955
51,54
1973


Óðinn Björn Þorsteinsson
1981
50,08
1998


Ingi Guðni Garðarsson
1990
43,25
2008

2,0 Kg Óðinn Björn Þorsteinsson
1981
54,72
1999


Óskar Jakobsson
1955
43,44
1973


Elías Sveinsson
1952
42,60
1970
Sveinaflokkur
1,0 Kg Óskar Jakobsson
1955
57,18
1971








Hjalti Geir Garðarsson
1993
55,15
2009


Ásgeir Þór Eiríksson
1959
53,94
1975
Piltaflokkur
(0,6 Kg) Hilmar Örn Jónsson
1996
29,57
2009


Ingi Guðni Garðarsson
1990
25,73
2003


Davíð Óskarsson
1992
25,55
2005

1,0 Kg Ásgeir Þór Eiríksson
1959
36,40
1973


 Ingi Guðni Garðarsson
 1990  32,78  2004


Kári Kolbeinsson
1987
27,46
2001
Strákaflokkur
0,6 Kg Hjalti Geir Garðarsson
1993
22,94
2005

Kúluvarp

Flokkur
Þyngd
Nafn
Fæðingarár
Árangur
Ár
Karlaflokkur
         
Ungkarlaflokkur
         
Unglingaflokkur
         
Drengjaflokkur
         
Sveinaflokkur
         
Piltaflokkur





Strákaflokkur